DANH SÁCH ĐỘI TUYỂN CÁC TRƯỜNG, TỈNH, THÀNH PHỐ THAM DỰ VMO 2013
[1] Danh sách đội tuyển quốc gia THPT Chuyên KHTN
1. Trần Đăng Phúc-12T (62.5 điểm)
2. Vũ Mạnh Cường-12T (46.5 điểm)
3. Chu Tuấn Anh-12T (39 điểm)
4. Lương Tuấn Hiệp-12T (33.5 điểm)
5. Vũ Ngọc Hùng-11T(32.5 điểm)
6. Nguyễn Thái Phúc-11T(30.5 điểm) (Thành viên của VMF )
7. Đào Quang Đức-11T(29 điểm)
8. Đỗ Quang Long-11T(25 điểm)
9. Phạm Quang Huy-11T(24 điểm)
10. Phạm Huy Hoàng-12T(23.5 điểm) (Thành viên của VMF )
[2] Danh sách đội tuyển quốc gia tỉnh Nghệ An
1. Nguyễn Văn Bảo (12A1)
2. Trần Mạnh Cường (12A1)
3. Cao Minh Sơn (12A1)
4. Nguyễn Tiến Hoàng (12A1)
5. Nguyễn Hoài Anh (12A1)
6. Dương Nữ Diệp Anh (12A1)
7. Nguyễn Hiền Trang (12A1) (Thành viên của VMF )
8. Trần Bảo Trung (11A1)
[3] Danh sách đội tuyển quốc gia Phú Yên
1. Lê Nhật Thăng
2. Ngô Trương Hoài Quy
3. Huỳnh Thị Sen
4. Lê Bá Khánh Trình
5. Nguyễn Nhật Tân
6. Bùi Đức Thịnh
Tất cả đều là học sinh trường chuyên Lương Văn Chánh
[4] Danh sách đội tuyển quốc gia Hưng Yên:
1. Đào Việt Anh
2. Dương Mạnh Cường
3. Hoàng Văn Duy
4. Lều Văn Duẩn
5. Lê Thế Hùng
6. Đỗ Thanh Tùng
7. Nguyễn Ngọc Đại
8. Nguyễn Trung Hiếu
9. Nguyễn Thị Việt Hà
10. Trần Ngọc Tiến (Thành viên của VMF )
Từ 1 đến 6 là 12T1,7 đến 9 là 11T1, THPT chuyên Hưng Yên. Số 10 là 12A1 THPT Dương Quảng Hàm.
[5] Danh sách đội tuyển quốc gia Sơn La
1. Hoàng Anh (12 chuyên Toán, chuyên Sơn La)
2.Mỹ Linh (12 chuyênToán, chuyên Sơn La)
3.Thạch Thảo (12A1, THPT Mộc Lỵ, Mộc Châu)
4. Việt Anh (12A1, THPT Mộc Lỵ, Mộc Châu)
5. Trường (12A1, THPT Mộc Lỵ, Mộc Châu)
6. Trương Mạnh Hùng (11A1, THPT Mai Sơn, Sơn La)
[6] Danh sách đội tuyển quốc gia Bình Phước
1) Dương Tuấn Anh, 12A
2) Lê Quang Bình, 12A
3) Thiệu Hồng Thái, 11A
4) Phạm Thái Trọng Nhân, 12A
5) Lê Văn Lợi, 11A
6) Nguyễn Đức Anh, 12A
Tất cả đều là học sinh trường THPT Chuyên Quang Trung
[7] Danh sách đội tuyển quốc gia Hà Tĩnh:
1. Nguyễn Mậu Thành (12T1)
2. Võ Anh Đức (12T1)
3. Nguyễn Thành Đạt (12T1)
4. Trần Đức Chính (11T1)
5. Lê Thị Thu Hiền (12T1)
6. Trần Quốc Dũng (12T1)
7. Trần Lê Công Thắng (12T1)
8. Phạm Tuấn Anh (11T1)
[8] Danh sách đội tuyển quốc gia tỉnh Yên Bái:
1. Phạm Đức Tuấn (12T)
2. Nguyễn Hải Linh (12T)
3. Trần Hồng Phi (12T)
4. Trần Minh Thắng (12T)
5. Bùi Khành Ly (12T) (Thành viên của VMF )
6. Lê Thanh Tùng (11T)
[9] Đội tuyển quốc gia Long An:
1. Nguyễn Hữu Minh Nguyệt 11T
2. Lê Nguyễn Thúy Quỳnh 11T
3. Chu Thị Thu Hiền 11T
4. Nguyễn Nguyên Bảo 11T
5. Nguyễn Hồng Phát 11T
6. Trần Thành Phát 11T
Tất cả đều là học sinh THPT chuyên Long An
[10] Danh sách đội tuyển Quảng Trị
1. Lê Quốc Tùng 11T (Thành viên của VMF )
2. Hồ Phước Bảo 12T
3. Trần Đức Anh 11T (Thành viên của VMF )
4. Lê Phương Nhi 12T
5. Hoàng Văn Hữu 11T
6. Nguyễn Thiện Hải 12T
Tất cả đều là học sinh THPT chuyên Lê Quý Đôn
[11] Danh sách đội tuyển tỉnh Ninh Thuận:
1.Lê Thanh Trí
2.Nguyễn Minh Nhật
3.Trương Minh Hiển
4.Nguyễn Trung Tín
5.Nguyễn Lê Hiên
6. Nguyễn Trọng Duy
[12] Danh sách đội tuyển Đà Nẵng:
1/ Lê Võ Khánh Toàn 12A2
2/ Hoàng Cung Phúc 12A1
3/ Trần Nguyễn Hoàng Phương 12A1
4/ Lê Trần Nhạc Long 12A1 (Thành viên của VMF )
5/ Trần Nguyễn Quốc Cường 12A1 (Thành viên của VMF )
6/ Đồng Đắc Tài 11A1 (Thành viên của VMF )
7/ Vương Nguyễn Thùy Dương 11A1
8/ Trần Quốc Nhật Hân 11A1 (Thành viên của VMF )
[13] Danh sách học sinh tỉnh Hải Dương
1. Trần Xuân Thắng 11T.
2. Nguyễn Anh Tuấn 11T.
3. Nguyễn Đức Quý 11T.
4. Phạm Văn Hậu 12T.
5. An Duy Mạnh 12T.
6. Phùng Lâm Bình 12T.
7. Nguyễn Duy Hưng 12T.
8. Nguyễn Văn Hưởng 12T.
Tất cả đều là học sinh trường THPT Nguyễn Trãi
[14] Danh sách đội tuyển Đồng Nai
1) Ong Thế Phương (12T)
2) Nguyễn Bá Khánh Trình (11T)
3) Phạm Công Danh (11T)
4) Đinh Viết Cường (11T)
5) Võ Minh Trí (11 T)
6) Đặng Ngọc Sơn (11 T)
Các học sinh trên đều là học sinh trường Chuyên Lương Thế Vinh
[15] Danh sách đội tuyển tỉnh Thanh Hoá:
1/ Phạm Thế Dương 12T
2/ Nguyễn Huy Dũng 12T
3/ Lê Thi Khanh 11T
4/ Lê Thị Lan Anh 12T
5/ Trần Thị Mĩ Linh 11T
6/ Trịnh Hà Hằng 11T
7/ Nguyễn Trọng Nhật 11T
8/ Lê Huy Tùng 12T
Tất cả đều là học sinh trường THPT chuyên Lam Sơn.
[16] Danh sách đội tuyển Bến Tre:
1. Lê Thị Minh Thảo 12T Chuyên Bến Tre
2. Lê Quang Minh 11T Chuyên Bến Tre
3. Phạm Ngô Gia Bảo 11T Chuyên Bến Tre
4. Nguyễn Thế Danh 11T Chuyên Bến Tre
5. Nguyễn Quản Bá Hồng 11T Chuyên Bến Tre
6. Lê Thành Nho 12 THPT Diệp Minh Châu
[17] Danh sách đội tuyển Đại học Sư Phạm TPHCM:
1/Nguyễn Quốc Duy
2/Phạm Trí
3/Nguyễn Ngọc Xuân Tâm
4/Trần Văn Thái
(tất cả đều 11T)
[18] Danh sách đội tuyển TPHCM:
1/Nguyễn Anh Huy(11T)
2/Lê Minh Thắng(11T)
3/Quang Sang(12T)
4/Nguyễn Hoàng Gia Bảo(11T)
5/Phạm Tiến Kha(11T)
6/Vũ Huy Quân(12T)
(tất cả đều thuộc trường THPT CHUYÊN Lê Hồng Phong)
[19] Danh sách đội tuyển PTNK TPHCM:
1/Phạm Tuấn Huy(11T)
2/Phạm Tấn Anh Quân(12T)
3/Cấn Trần Thành Trung(12T)
4/Hồ Quốc Đăng Hưng(11T)
5/Nguyễn Đình An Vinh(12T)
6/Nguyễn Phạm Khánh Tiên(12T)
[20] Danh sách đội tuyển Chuyên Trà Vinh:
1) Phó Nghĩa Văn (12A1)
2) Trần Thiện Nguyên Thông (12A1)
3) Đỗ Thành Duy (12A1)
4) Trần Nguyễn Như Thảo (12A1)
5) Huỳnh Việc Trung (11A1)
6) Hà Minh Hiếu (11A1)
[21] Đội tuyển Bình Thuận
1.Lê Văn Đức ( lớp 12 THPT Đức Tân )
2.Lê Đăng Khôi(lớp 12 THPT Hùng Vương )
3.Nguyễn Hữu Liên (11T)
4.Trần Hoài Bão(11T)
5.Nguyễn Hữu Chính (12T)
6.Nguyễn Tấn Hưng (12T)
[22] Đội tuyển Cà Mau
1)Lưu Giang Nam (11T1 chuyên Phan Ngọc Hiển) (Thành viên của VMF )
2)Lê Minh Phương (11T1 chuyên Phan Ngọc Hiển)
3)Lê Hoàng Minh (12T1 chuyên Phan Ngọc Hiển)
4)Nguyễn Tấn Đạt (12A1 Đầm Dơi).
5)Nguyễn Đức Tâm (12A1 Đầm Dơi)
6)Nguyễn Thị Huyền Trân (12C1 Trần Văn Thời)
[23] DANH SÁCH ĐỘI TUYỂN TRƯỜNG THPT CHUYÊN NGUYỄN DU -ĐAKLAK
1.Nguyễn Tất Cường.(12CT)
2.Nguyễn Thanh Hải.(12CT) (Thành viên của VMF )
3.Trần Thị Thu Thảo.(12CT)
4.Nguyễn Trần Bảo Nghĩa.(12CT)
[24] Đội tuyển Quảng Ngãi:
1/ Nguyễn Đỗ Văn (12t2)
2/ Nguyễn Đỗ Vũ (12t2)
3/ Lê Rin (11t2)
4/ Phạm Đình Thuyên (12t1)
5/ Lê Nguyễn Gia Hy (11t1)
6/ Phạm Viết Hoàng (12t1)
[25] Đội tuyển Bạc Liêu
1/ Hồ Mỹ Châu (11T)
2/ Trương Triều Hải (12T)
3/ Ngô Quốc Việt (12T)
4/ Chiêm Thị Kim Phụng (12T)
5/ Phan Thanh Phong (11T)
6/ Vương Quốc Nghĩa (11T)
Sáu bạn trên đều học THPT Chuyên Bạc Liêu
[26] Đội tuyển Đại học Sư Phạm Hà Nội
1. Khuất Quang Vũ (12t1)
2. Phan Văn Tín (12t1)
3. Hoàng Đức Anh (11T1)
4. Nguyễn Trọng Bách (12t1)
5. Lê Thái Hưng (12t1)
6. Phùng Việt Lâm (12t1)
7. Hoàng Văn Đông (12t1)
8. Lê Quang Thắng (12t1)
9. Hoàng Thị Lan (11T1)
10. Nguyễn Việt Hà (12t1)
Trong đó có 3 thành viên đã tham gia thi VMO 2012 là
1. Hoàng Văn Đông (giải Nhì)
2. Phan Văn Tín (giải Ba)
3. Khuất Quang Vũ (giải Ba)
Các bạn tiếp tục cập nhật ....
Bài viết đã được chỉnh sửa nội dung bởi Ispectorgadget: 09-01-2013 - 18:33